รายชื่อผู้บริหารและบุคลากร

ผู้บริหาร
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมใจ  บุญสรรค์ ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
2 นางสาวทิพย์วัน  สุขสัน รองผู้อำนวยการกลุ่มงานพัฒนาการศึกษา
3 นายศุภณัฐ  แก่นแก้ว รองผู้อำนวยการกลุ่มงานทะเบียนและประมวลผล
4 ดร.ธนภูมิ  ปองเสงี่ยม รองผู้อำนวยการกลุ่มงานบริหารและแผน
รวมผู้บริหาร จำนวน 4 คน
งานบริหารและพัฒนาระบบ
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 นายชาติชาย  เขียวมณี หัวหน้างานบริหารและพัฒนาระบบ
2 ว่าที่ร้อยตรีหญิงทักษภร มนัสกฤตดากุล เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
3 นางสาวทัดชณา  ทองมูล เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
รวมบุคลากรงานบริหารและพัฒนาระบบ จำนวน 3 คน
งานพัฒนาการศึกษาและส่งเสริมวิชาการ
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 นางสาวเสาวลักษณ์  คีรีวงศ์ หัวหน้างานพัฒนาการศึกษาและส่งเสริมวิชาการ
2 นางสาวสิริณัฐ  วัฒน์ศรี นักวิชาการศึกษา
3 นางชนิดาภา  ศรีธรรม นักวิชาการศึกษา
4 นายวุฒิชัย  กสิพันธุ์ นักวิชาการศึกษา
5 นางสาวลลิตญา  ผดุงโอษฐ นักวิชาการศึกษา
6 นางสาวธงพร  กิตติศุภคุณ นักวิชาการศึกษา
รวมบุคลากรงานพัฒนาการศึกษาและส่งเสริมวิชาการ จำนวน 6 คน
งานทะเบียนนักศึกษา
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 นางวรรณนิภา  ทิพสุรบท หัวหน้างานทะเบียนนักศึกษา
2 นางสาวภาวิตา  ผสมทรัพย์ นักวิชาการศึกษา
3 นางสโรชา  วันเต๊ะ นักวิชาการศึกษา
4 นางสาววรางคณา  จรุณศรี นักวิชาการศึกษา
5 นางสาววิธานี  สนามแจ่ม นักวิชาการศึกษา
6 นางสาวน้ำทิพย์  ดีบุก เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
7 นางสาวมณธิรา  สนิทแสง นักวิชาการศึกษา
รวมบุคลากรงานทะเบียนนักศึกษา จำนวน 7 คน
งานตรวจสอบและรับรองผลการศึกษาและสารสนเทศ
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 นางสาวบุษกร  บัวใบ หัวหน้างานตรวจสอบและรับรองผลการศึกษาและสารสนเทศ
2 นายจตุรงค์  บางมณี นักวิชาการศึกษา
3 นายทัตเทพ  อยู่บรรพต นักวิชาการศึกษา
4 นางสาวทัศนีย์  แก้วสุก เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
5 นางสาวปวีณา  เชยกลิ่นเทศ นักวิชาการศึกษา
6 นายปรีชา  ไตรรุ่ง นักวิชาการศึกษา
7 นายปิยะณัฐ  เริงเกษกรรม เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
8 นายณัฐพล  จงสมจิตต์ นักวิชาการคอมพิวเตอร์
9 นายภักดี  รัตนวิจิตรสกุล นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รวมบุคลากรงานตรวจสอบและรับรองผลการศึกษาและสารสนเทศ จำนวน 9 คน
งานสำนักงานศูนย์นนทบุรี
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 นางดาราวรรณ  ศิริพรมงคลชัย หัวหน้างานสำนักงานศูนย์นนทบุรี
2 นางเกสร  พรหมหล้าวรรณ นักวิชาการศึกษา
3 นางสาวศศิธนัญญา  เผ่ากา   นักวิชาการคอมพิวเตอร์
4 นางสาวอารีรัตน์ ศรีจันทร์อินทร์ นักวิชาการศึกษา
5 นางอนงค์  ศรีเจริญ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
รวมบุคลากรงานสำนักงานศูนย์นนทบุรี จำนวน 5 คน
งานสำนักงานศูนย์วาสุกรี
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 ว่าที่ร้อยตรีหญิงมัฒธนา  บุญธรรม หัวหน้างานสำนักงานศูนย์วาสุกรี
2 นายเทวัน  พุ่มชะบา นักวิชาการศึกษา
3 นางสาวแววตา  สุขภิรมย์สันติ นักวิชาการศึกษา
4 นางสาวรุ่งนภา  รุ่งเรือง นักวิชาการศึกษา
5 นางสาวเสาวภา  เนียมโภคะ นักวิชาการศึกษา
รวมบุคลากรงานสำนักงานศูนย์วาสุกรี จำนวน 5 คน
งานสำนักงานศูนย์สุพรรณบุรี
ลำดับที่ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง
1 นางสาวขนิษฐา  ดำรงกุล หัวหน้างานสำนักงานศูนย์สุพรรณบุรี
2 นางสาวกัญวรา  โพธิ์ทองคำ นักวิชาการศึกษา
3 นางสาวประภาศรี  โพธิ์ทองคำ   นักวิชาการศึกษา
4 นางสาววิรดา  ปริญญาวโรดม  เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
5 นายไพฑูรย์  มณีอินทร์   เจ้าหน้าที่ทะเบียนและวัดผล
รวมบุคลากรงานสำนักงานศูนย์สุพรรณบุรี จำนวน 5 คน
รวมผู้บริหารและบุคลากรสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน จำนวน 44 คน

POST: