สวท. ร่วมพิธีทอดกฐิน ประจำปี พ.ศ. 2566
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 5 พฤศจิกายน 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทิพย์วัน สุขสัน ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน พร้อมด้วยผู้บริหารและบุคลากร ร่วมพิธีทอดกฐิน ประจำปี 2566 เพื่อบูรณปฏิสังขรณ์เสนาสนะต่าง ๆ ภายในวัด ณ วัดญาณเสน ต.ท่าวาสุกรี อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา
จัดทำโดย สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน