สวท.ร่วมโครงการวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ
เมื่อวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนภูมิ ปองเสงี่ยม รองผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน พร้อมด้วยผู้บริหาร และบุคลากร สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน เข้าร่วมโครงการวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ทั้งนี้ ได้ร่วมถวายอุปกรณ์และผลิตภัณฑ์ทำความสะอาด ณ หอประชุมพระพิรุณ-ระลึกโปรดเกล้าฯ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา
จัดทำโดย สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน